เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 3197 เนื่องด้วยบทความ เรือนพระนนทิการ
สมชาย
บุคคลทั่วไป
 เมื่อ 02 พ.ย. 00, 22:00

ขอชมเรื่องรูปภาพครับ ทำให้บทความมีสีสัน อ่านง่าย
และก็เข้าใจได้ง่ายยิ่งขึ้นด้วย

คือความจริง ผมเคยบ่นเรื่องรูปภาพในบทความ และเรื่องอื่นๆ อีกหลายเรื่อง
ที่นี่ แต่ใจจริงนี่ผมชอบเรือนไทยหลังนี้มาก แวะเวียนมาบ่อยๆ
เห็นมีการพัฒนาขึ้นมาเรื่อยๆ วันนี้ก็เลยขอชมซะหน่อย

ผมเป็นคนนึงที่เป็นแฟนเรือนไทยมาตั้งแต่เริ่ม และจะขอเป็นไปเรื่อยๆ
ขอให้กำลังใจครับ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 03 พ.ย. 00, 10:38

ขอบคุณที่ให้กำลังใจ   ทีมงานหน้าบาน
ต่อไปจะมีภาพประกอบเท่าที่จะหามาได้ ให้เข้ากับเรื่อง
ขอชี้แจงว่าที่ไม่มีเมื่อก่อนนี้  เบื้องหลังคือดิฉันสแกนภาพไม่เป็น
แต่หลังจากถูกทีมงานติวเข้ม ผ่านอีเมล์อยู่พักใหญ่  จากที่ไม่เป็นรูป ก็พอจะเป็นรูปขึ้นมาแล้วค่ะ
หน้า: [1]
  พิมพ์