เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 2867 บก.เทาชมพู ตรวจหน่อยครับ นาฬิกาเสีย
ลุงแก่
บุคคลทั่วไป
 เมื่อ 03 พ.ย. 00, 19:00

เดือนนี้เป็นเดือนตุลาคม แต่บนเวปบอร์ดนี้เป็นเดือนสิงหาคม
บก. เทาชมพูลืมไขลานนาฬิกาหรือเปล่าครับ ?
ลุงแก่
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 24 ต.ค. 00, 00:00

อ้าว... มาผิดบ้าน
คือ เหตุเกิดขึ้นที่สโมสรรักภาษาน่ะครับ
Back to the past, do you ?
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33585

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 24 ต.ค. 00, 00:00

ถ้า webmaster มาเห็น โปรดแก้ให้ back to the future ด้วยนะคะ
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 24 ต.ค. 00, 00:00

จะรีบแก้ไขให้โดยด่วนครับ ขอบคุณมากครับที่ช่วยชี้แนะมาให้
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 4  เมื่อ 26 ต.ค. 00, 00:00

เอ เข้าไปหาดูสองวัน0แล้ว ยังไม่เห็นส่วนที่ผิดเลยครับ
เท่าที่เราเห็นตอนนี้ เดือนก็ปรากฏถูกต้องครับ
กรุณาช่วยบอกรายละเอียดได้มั้ยครับว่าตรงไหน
ขอบคุณครับ
ลุงแก่
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 5  เมื่อ 04 พ.ย. 00, 07:40

หลบหน้าไปนาน มาขอโทษครับ ผมผิดเอง
เข้าใจว่าหน้า ๑ ของเรือนไทย เป็นสโมสรรักภาษา
แก่แล้วครับ ความจำ การสังเกตลบเลือน
ขอหลบไปให้หมอเขานวดหน่อย
หน้า: [1]
  พิมพ์