เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 4349 ขอแสดงความยินดีกับ vcharkarn.com
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

เมื่อ 11 ม.ค. 05, 12:14

ที่ชนะเลิศเว็บไซท์ ส่งเสริมการเรียนรู้ดีเด่น จาก Thai Wamaster Association Awards 2004
ค่ะ  
อ๊อฟ
ชมพูพาน
ตอบ: 167

SIIT, TU

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 11 ม.ค. 05, 15:22

ขอบคุณมากครับ
จริงๆแล้ว รางวัลและคำชมเชย ที่ วิชาการ.คอม ได้รับ เป็นของคุณเทาชมพู และ พี่พวงร้อย อยู่กว่าครึ่งครับ
และที่พิเศษ ขอขอบคุณ อาจารย์นิรันดร์ อาจารย์สุรัชน์ และอีกหลายท่าน ที่ช่วยกันทำให้ วิชาการ.คอม ได้รับเกียรตินี้ครับ  

ขอขอบคุณแทนแฟนๆ วิชาการ.คอม ทุกคนครับ
นิรันดร์
องคต
ตอบ: 522

ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 18 ม.ค. 05, 14:27

ขอมอบดอกไม้ในสวน
เป็นดอกชวนชม
สมกับเว็บวิชาการด็อทคอม
ที่ช่วยสร้างปัญญาให้แก่หมู่ชน

นัตถิปัญญา สมาอาภา
ไม่มีเครื่องประดับอื่นใดเสมอด้วยปัญญา

ขอชื่นชม ยินดี และปรบมือให้กราวใหญ่ครับ    
spiral
อสุรผัด
*
ตอบ: 1

ลูกจ้างชั่วคราว นักวิทยาศาสตร์การแพทย์ ประจำห้องตรวจปัสสาวะ ฝ่ายพยาธิวิทยา โรงพยาบาลตำร

ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 18 ม.ค. 05, 17:18

เข้ามาร่วมแสดงความยินดีด้วยคนครับ....
นิรันดร์
องคต
ตอบ: 522

ความคิดเห็นที่ 4  เมื่อ 20 ม.ค. 05, 09:12

ได้พิมพ์ข้อความผิดไปคำหนึ่งคือคำว่า ปัญญา พิมพ์เป็นปัญหาไปได้ ก็แก้ไขแล้วนะครับ
เอาภาพพระอุโบสถวัดโสธรฯมาฝาก
สร้างมากว่า 10 ปี ตอนนี้เกือบเสร็จแล้วครับ
เสียดายที่ฟ้าหลัวไม่เป็นสีคราม
หนูหมุด
มัจฉานุ
**
ตอบ: 88

ความคิดเห็นที่ 5  เมื่อ 13 มี.ค. 05, 18:53

ยินดีด้วยค่ะ (ช้าไปหน่อยนะคะ)
ดีใจจริงๆค่ะที่มี website ที่ให้ความรู้ที่หาอ่านได้ยาก
ศศิศ
พาลี
ตอบ: 326

อหังการ์ ล้านนาประเทศ

ความคิดเห็นที่ 6  เมื่อ 14 มี.ค. 05, 11:46

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับผม .... เย้ๆๆๆ

ขอบคุณ V Team ทุกท่านด้วยนะครับผม

- ศศิศ -
dara
อสุรผัด
*
ตอบ: 10

ความคิดเห็นที่ 7  เมื่อ 28 เม.ย. 07, 16:45

อาจจะช้าไป  แต่ก็อยากร่วมยินดีด้วยค่ะ  เป็นเวบที่อัดแน่นไปด้วยวิชาการอันทรงคุณค่าจริง ๆ ขอชื่นชมทีมงานทุก ๆ คนค่ะ
หน้า: [1]
  พิมพ์