เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 2753 ขอร่วมวง(อ่าน)ด้วยคนค่ะ
บัวดิน
แขกเรือน
อสุรผัด
*
ตอบ: 18

แม่บ้าน

เมื่อ 12 ม.ค. 04, 03:22

สวัสดีค่ะ อยากจะขออนุญาติทุกๆ คนมานังฟังนั่งอ่านด้วยคนนะคะ  
มีความสนใจเกี่ยวกับเรื่องประวัติศาสตร์ ศิลปวัฒนธรรม และอื่นๆ แต่ไม่ค่อยจะมีความรู้ค่ะ  ที่เคยร่ำเรียนมาก็เก็บคืนอาจารย์แต่ละท่านไปหมดแล้ว  
เท่าที่อ่านมาสองสามกระทู้  ต้องบอกว่าเว็บนี้ใช้เลยค่ะ!
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 12 ม.ค. 04, 08:12

ขอต้อนรับคุณบัวดินค่ะ    ขอบอกว่าอย่าอ่านเฉยๆเลยค่ะ  ไม่สนุก    เข้ามาแจมในกระทู้ต่างๆสนุกกว่าค่ะ  
มีเกร็ดเล็กเกร็ดน้อยอะไรก็เชิญเล่า หรือว่าสงสัยอะไรตรงไหนเชิญถาม
ถ้าดิฉันไม่รู้คำตอบ ก็คงมีสมาชิกเรือนไทยท่านอื่นๆอาจจะช่วยหาคำตอบมาให้ได้บ้างไม่มากก็น้อย
หน้า: [1]
  พิมพ์