เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 2991 แจ้งข่าว
dordek
อสุรผัด
*
ตอบ: 10

ทำธุรกิจส่วนตัว

เมื่อ 19 ส.ค. 02, 22:03

ไปอ่านกระทู้ในพันทิพดอทคอม/โต๊ะสวนลุมพินี /เพศศึกษามา เจอคนใช้นามปากกาว่า ด.เด็ก โปรดทราบว่าเป็นคนละคนกับผมและได้แจ้งที่นั่นแล้ว ถ้าผมใช้ จะมีอมยิ้มตาม แสดงว่าลงทะเบียนแล้ว และจะใช้ต่อเมื่อเป็นเรื่องทางวิชาการครับ ถ้าเรื่องไร้สาระจะใช้ชื่อเด็กน้อย..บลาๆๆและส่วนมากจะอยู่ในห้องจิปาถะของโต๊ะไกลบ้านครับ
ขอบคุณครับ
เปี้ยว
พาลี
ตอบ: 321

วิชาการ.คอม, อาจารย์ภาคฟิสิกส์ มหิดล

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 17 ส.ค. 02, 06:34

ทราบแล้วเปลี่ยน    
นิลกังขา
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1012

ทำงานราชการ

ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 20 ส.ค. 02, 22:03

รับทราบครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์