เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
อ่าน: 4696 สุขสันต์วันเกิดค่ะคุณนิลกังขา
ป่านแก้วและใยไหม
แขกเรือน
อสุรผัด
*
ตอบ: 42

ความคิดเห็นที่ 15  เมื่อ 25 พ.ค. 02, 21:25

สุขสันต์วันเกิดนะคะ คุณ นกข  ขอให้อายุยืนหมื่นปี ขอให้อายุมั่นขวัญยืนค่ะ

ขออภัยที่มาอวยพรช้านะคะ เพราะมัวแต่ไปร้วมงานฉลองที่สุสานโบราณมา
ทองรัก
พาลี
ตอบ: 390

นักวิจัย

ความคิดเห็นที่ 16  เมื่อ 27 พ.ค. 02, 08:02

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้มีความสุขมาก ๆค่ะ
(มาช้าดดีกว่าไม่มานะคะ)
ฟ้าฝัน
อสุรผัด
*
ตอบ: 34

ทำงานที่บริษัทดีทแฮล์ม

ความคิดเห็นที่ 17  เมื่อ 28 พ.ค. 02, 09:29

สุขสันต์วันเกิด (ย้อนหลัง) นะคะ  
dordek
อสุรผัด
*
ตอบ: 10

ทำธุรกิจส่วนตัว

ความคิดเห็นที่ 18  เมื่อ 28 พ.ค. 02, 11:23

คุณนกกางเขนเกิดในวันนี้ ตามตำราพยากรณ์ว่าไว้ว่า บุคคลที่เกิดวันนี้ มักจะแต่งงานตอนแก่ มีลูกตอนอายุชรา สาวๆตอมแต่ไม่กล้าตัดสินใจรักใคร เพราะรักพี่เสียดายน้อง เสียทองเท่าหัว ไม่ยอมเสียผัวให้ใคร.....เอ๊ะ......กลอนพาไปรึป่าว
  ยังไงก็สุขศานติ์วันคล้ายวันชมโลกครับ
อิอิ.....  
อำแดงริน
อสุรผัด
*
ตอบ: 22

ทำงาน

ความคิดเห็นที่ 19  เมื่อ 29 พ.ค. 02, 19:27

คิดอะไร.....ขอให้สมประสงค์ค่ะ
คุณหลวงนิลฯ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์