เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
อ่าน: 4851 สนั่น เนวิน ทักษิณ และ ผม คุณจะเลือกใคร ??
สร้อยสน
ชมพูพาน
ตอบ: 143

ลูกจ้าง รัฐวิสาหกิจ

ความคิดเห็นที่ 15  เมื่อ 22 พ.ค. 02, 07:29

มาต้อนรับค่ะ ดีใจจังเพราะดิฉันเป็นน้องใหม่จริงๆมาหลายสัปดาห์แล้ว

ต้องจัดงานรับน้อง(เก่า)แต่พึ่งสมัครมั้ยคะ  จะได้เตรียมแป้ง กับยางรัดผมจุกให้ค่ะ
เปี้ยว
พาลี
ตอบ: 321

วิชาการ.คอม, อาจารย์ภาคฟิสิกส์ มหิดล

ความคิดเห็นที่ 16  เมื่อ 24 พ.ค. 02, 01:07

โหลเทส 1 2 3 4 5 6
น้องติ๋มทราบแล้วเปลี่ยน โปรดอนุญาติให้คนหลงรักติ๋มข้างเดียวไปเล่นลิเกด้วยครับ ทราบมาว่าถ้าไม่อนุญาติ วิรุญจำบังจะแปลงกายแอบดูติ๋มอาบน้ำตลอดไปนะ ทีมงานสัญญาว่าถ้าวิรุญจำบังล่อแก้วให้นางรจนาออกมาได้ จะยอมลงมติไว้วางใจโดยไม่ขายเสียงเลือกคุณวิรุญดำรงตำแหน่งที่ปรึกษา น้า.คอม ควบคุ่กับ เสียวนะน้า.คอม ต่อไป
พวงร้อย
สุครีพ
ตอบ: 904

ความคิดเห็นที่ 17  เมื่อ 24 พ.ค. 02, 06:16

โหลๆๆมั่ง  เฮียไปเสียวที่ไหนล่ะ หายหลุดโลกไปเลย  สงสัยไปเพลินอยู่ที่ เสียวน้านนาน.คอม  อ่ะดิ่
อ้อยขวั้น
มัจฉานุ
**
ตอบ: 60

ทำงานบริษัทเอกชน

ความคิดเห็นที่ 18  เมื่อ 24 พ.ค. 02, 09:17

มาต้อนรับคุณวิรุญฯ ด้วยค่ะ

เอ...สงสัยค่ะ  สงสัยว่าคำเตือนทีมวิชาการ "คุณต้องไม่ชักนำสมาชิกที่ทรงคุณวุฒิทั้งหลายของเรา ไปประกอบกิจกรรมในทางที่มิชอบ"  น่าจะเป็น "คุณต้องชักนำสมาชิกที่ทรงคุณวุฒิทั้งหลายของเรา ไปประกอบกิจกรรมในทางที่มิชอบ" มากกว่านะคะ    
นนทิรา
มัจฉานุ
**
ตอบ: 77

ความคิดเห็นที่ 19  เมื่อ 24 พ.ค. 02, 13:35

มาสวัสดีคุณวิรุฬฯค่ะ ตกลงเขียนไปเขียนมากลายเป็น วิรุญ ดิฉันเลยไม่แน่ใจ เขียนยังไงดีคะ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์